RATIBA YA SHEREHE YA SIKU YA
SHERIA NCHINI
MAKAO MAKUU YA MAHAKAMA KUU YA
TANZANIA,
BARABARA YA KIVUKONI FRONT -
DAR ES SALAAM

02 FEBRUARI, 2011

MUDA TUKIO AFISA ANAYEHUSIKA

Saa 2:00 — 2:30 Wageni waalikwa na Watumishi | KAMATI YA MAANDALIZI
Asububhi kuwasili katika Jengo la
Mahakama Kuu (Barabara ya
- . .| Kivukoni Front).

23 - 2:35 Mahakimu, Mawakili, Wakuu wa | KAMATI YA MAANDALIZI
| Vitengo mbalimbali kukaa

kwenye nafasi zao ukumbini
Kuwasili Viongozi wa Serikali na | KAMATI YA MAANDALIZI
Dini.
Kuwasili Waziri wa Sheria na KAMATI YA MAANDALIZI
Katiba.
| Kuwasili Majaji wa Mahakama MSAJILI, MAHAKAMA KUU
Kuu
| Kuwasili Jaji Kiongozi MSAJILI, MAHAKAMA KUU

Kuwasili Majaji wa Mahakama ya | MSAJILI, MAHAKAMA YA
Rufani RUFANI
Kuwasili Spika wa Bunge KAMATI YA MAANDALIZI

s368 ] B | Kuwasili Mhe. Jaji Mkuu MSAJILI, MAHAKAMA YA
Asubuhi , RUFANI




4:00-4:10

Asubuhi -

Kuwasili Mgeni Rasmi

MSAJILI, MAHAKAMA YA
RUFANI

Wimbo wa Taifa kupigwa

KIONGOZI WA BENDI

/| Mufti Sheikh Mkuu au Mwakilishi
‘| wake kutoa DUA

MUFTI SHEIKH MKUU AU
MWAKILISHI

Muhashamu Askofu — (CCT) au
Mwakilishi wake kutoa SALA

MUHASHAMU ASKOFU —
(CCT) AU MWAKILISHI
WAKE

4:25 — 4:30
Asubuhi

Muhashamu Askofu — (Baraza la
Maaskofu) (TEC) au Mwakilishi

. wake kutoa SALA

MUHASHAMU ASKOFU —
(BARAZA LA MAASKOFU)
(TEC) AU MWAKILISHI
WAKE

Rais wa Chama cha Mawakili
kutoa hotuba

MSAJILI, MAHAKAMA YA
RUFANI NA

RAIS WA CHAMA CHA
MAWAKILI

Mh. Mwanasheria Mkuu wa
Serikali kutoa hutuba

MSAJILI, MAHAKAMA YA
RUFANI NA

MHE. MWANASHERIA
MKUU WA SERIKALI

4:40 - 5:05

Asubuhi

Mhe. Jaji Mkuu kutoa hotuba

MSAJILI, MAHAKAMA YA
RUFANI NA
MHE. JAJT MKUU

Picha za pamoja na viburudisho

MSAJILI WA MAHAKAMA
YA RUFANI, NA KAMATI
YA CHAKULA

530 - 5:35
Asubuhi

Mgeni Rasmi kuondoka

MHE. JAJI MKUU

1

5:35-5:45
Asubuhi

5:45 - 5:50
Asubuhi -

Gwaride kuingia uwanjani

KIONGOZI WA GWARIDE

Ukaguzi wa Gwaride na Mhe. Jaji
Mkuu

KIONGOZI WA GWARIDE

5:50
Asubuhi

| Kikao cha Mahakama ya Rufani
| kuanza katika ukumbi Na. 1,
| Mahakama ya Rufani

MSAJILI WA MAHAKAMA
YA RUFANI




