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Tume va Uchaguzt imekitunukia Chama cha Mawakili cha Tanzania Bara (kwa kifupi
“Chama™) hadht ya uvangalizi wa Uchaguzi Mkuu wao. Kwa mara ya kwanza Chama
kitasambaza wanachama wake katika mikoa kumi va Tanzania Bara vote 11 kushiriks vangaliz
wi vituo vya uchaguzi, pia kufuatlia mehakato mzima wa kampeni za uchaguzi

Chame hiki ni Chama cha Wanasheria wa Tanzania Bara, Kama jukumu lake Chama
kinatetea mfumo wa jamit ambapo  haki na sheria vinaheshimiwa. Shabaha kuu va Chama
kipindi kinachoelekea Uchaguzi Mkuu ni kwamba uchaguzi ufanyike kwa utaratibu unaokidhi
utawila wa sheria na unaoshahibiana na viwango bora na uzoefu wa kimaraifa,

Lowa usemi wa Rais wa Chama, Bwana Felix George Kibodya, “Ni msimameo wetu kwamba
matakwa va wananchi yawe msingl wa mamlaka va serikali. Jambo hili ndiyo mwanzo na
hatima va usimamizi wetu wa uchaguzi mkuu ujac™.

Fowa lengo hili Chama kimeandaa ‘Tlani ya Uchaguzi® mayofafanua shabaha na mchango wa
Chame cheru kwa aph va Uchaguzi Mkuu ujao wa tarehe 30 Okeoba 2010, Shabaha
zinazotajwa zitaweka misingt va mechakato wetu wa ufuatilia)i na vangalizi.

Siku ya Uchaguzt kila mwangalizi amfuacnha shughuli zinaveoendelea karka vituo vya
uchaguzl. Flususan, amfuanlia matukio ya ukiukaj wa ranbu za upigaj kura, usalama na
hujuma kwa makasha va kura, hilafu za kuhesabu kura na vandishi wa matokeo.

Wanachama wetu watasambazwa Tanzanm Bara kadka mikoa 10 ifuatayo, vaani mikoa ya
Tanga, Arusha, Mwanza, Dodoma, Dar es Salaam, Tabora, Mbeya, Kilimanjaro, Mowara na

Mlara.

Baada va mkakati wa vangalizi, Chama kitatangaza kwa faida va umma taarifa va tathmini.
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